Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC112CS

Phụ kiện mạng

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC112CS

  • 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable

Giá: 1.040.000 VNĐ [Giá đã bao gồm VAT]

10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable