Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC111CS

Mã hàng: | rate Đánh giá
10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable

Kho hàng: Còn hàng

Bảo hành: 36 Tháng

10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable
  • camera dahua
  • camera hikvision
  • Canon